new thread Gửi trả lời
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 26
    c0ol.93's Avatar
    c0ol.93 is offline Çhém §iö'- Çhặ† ßão- £µớt §óñg †hầñ
    Cảm Ơn
    1,425
    Được cảm ơn 4,484 lần trong 902 bài
    16
    MASTER

Số lần cộng|trừ: 0 lần
    Tài sản
    Nhẫn Ngọc Bích  Thẻ Chia Tay  Hoàng tử đẹp trai  

Default Tin nhắn gửi người yêu bằng tiếng anh ( anh em vào đọc đi)

Qua 1 thời gian tích lũy và sưu tầm. Đây là những câu " sến " nhất tớ cho ra lò

1. I would cross a thousand oceans just to hold you tight. I would climb a thousand mountains just to be with you every single night. Darling I miss you so much.

( Anh sẽ vượt nghìn trùng đại dương chỉ để ôm em thật chặt. Anh sẽ leo nghìn ngọn núi chỉ được để cạnh em mỗi đêm. Người yêu ơi, anh nhớ em rất nhiều )

2, To the world, you may be one person. But to me, you are the world

( Với thế giới, anh có lẽ chỉ là 1 người bình thường. Nhưng với em, anh là cả thế giới)

3, If there’s someone asking me about you. I won’t be able to tell them. ‘Cos, I’ve never been taught how to describe an angle…

( Nếu có ai hỏi anh về em. Anh sẽ không thể trả lời họ được. Bởi, anh chưa từng được dạy phải miêu tả 1 thiên thần ra sao…)

4. Set a place for me in your heart and not in your mind for the mind easily forgets but the heart always remembers. I love you

( Hãy đặt em 1 chỗ trong trái tim anh ,chứ đừng đặt trong đầu, bởi trí óc thì mau quên nhưng con tim thì mãi nhớ. Em yêu anh )

5. If someone asked me what a beautiful life means, I would lean my head on your shoulder and hold u close to me and answer with a smile: Like this!!

( Nếu ai đó đó hỏi anh cuộc đời đẹp nhất là gì, Anh sẽ tựa đầu mình vào vai em, kéo em sát vào lòng và trả lời với 1 nụ cười : Là như thế này đây !!)

6. Last night, the sky was starry, and I matched each star with a reason why I love you. But I…….. ran out of stars, dear. I miss you

( Tối qua, bầu trời đầy sao, và em đã thử nối 1 ngôi sao với 1 lý do khiến em yêu anh. Nhưng em ……….hết mất sao anh à. Em nhớ anh )

7, I’ve sent you a gift that holds all my love for you. But the postman couldn’t help me, he said : " It’s too big son"

( Anh vừa gửi em 1 món quá mà chiếm trọn tình yêu của anh. Nhưng bác đưa thư không thể giúp anh, ông ta nói : " Nó lớn quá con trai à")

8. I dropped a tear in the ocean. And the day that I find it is the day I"ll stop loving you.

( Em đánh rớt 1 giọt nước mắt mình trong đại dương. Và ngày em nhặt được nó là ngày em sẽ hết yêu anh )

9. "Loving you is like breathing...I just can"t stop, you know that honey ! >..< )

10, "I’m just a breeze. But my love for you is far stronger than a big storm !"

( Em chỉ là 1 làn gió nhẹ. Nhưng tình yêu của em dành cho anh thì mạnh hơn nhiều so với 1 cơn bão đấy !)

p/s:
    Tin tớ đi , những bạn gái lãng mạn sẽ ngất ngây đấy. Cái này đã qua quá trình thử nghiệm thực tế nhé

Poster: @c0ol.93

Các bài viết liên quan:

+3 EXP
    ™ -» (¯`•♥╬ღ♥†.[ßi]-[†â¥].†♥ღ╬♥•´¯) «- ™
    ——————————Ƹ̵̡Ӝ̵̨̄Ʒ— ——————
    _ ღ _(`'•¤.¸ Nh0k ღ Ham ღ ChƠi ¸.¤•'´)_ ღ _

2. The Following 9 Users Say Thank You to c0ol.93 For This Useful Post:

- Yến vịt ♥ (04-02-2012), america_boy (03-11-2012), Angel's Tears (04-02-2012), huyen_Ilovesnsd (04-07-2012), K3111 (03-11-2012), laratanie (05-11-2012), Quoc_lam1193 (04-02-2012), transusu (03-11-2012), uk_thi`la`thek_dax (03-10-2012)

Cảm Ơn
    33
    Được cảm ơn 24 lần trong 16 bài
    1
    Normal

Tài sản
    Nhẫn Ngọc Bích  Công chúa  

khựa khựa ... cha` cha`.. dễ đă t khách ấy chứ. .. hé hé hé

Unregistered hãy cùng uk_thi`la`thek_dax xây dựng diễn đàn tienganh123.com nhé

4. The Following User Says Thank You to uk_thi`la`thek_dax For This Useful Post:

c0ol.93 (03-11-2012)

Cảm Ơn
    71
    Được cảm ơn 212 lần trong 55 bài
    1
    MASTER

Quote Originally Posted by c0ol.93 View Post
    Qua 1 thời gian tích lũy và sưu tầm. Đây là những câu " sến " nhất tớ cho ra lò

1. I would cross a thousand oceans just to hold you tight. I would climb a thousand mountains just to be with you every single night. Darling I miss you so much.

( Anh sẽ vượt nghìn trùng đại dương chỉ để ôm em thật chặt. Anh sẽ leo nghìn ngọn núi chỉ được để cạnh em mỗi đêm. Người yêu ơi, anh nhớ em rất nhiều )

2, To the world, you may be one person. But to me, you are the world

( Với thế giới, anh có lẽ chỉ là 1 người bình thường. Nhưng với em, anh là cả thế giới)

3, If there’s someone asking me about you. I won’t be able to tell them. ‘Cos, I’ve never been taught how to describe an angle…

( Nếu có ai hỏi anh về em. Anh sẽ không thể trả lời họ được. Bởi, anh chưa từng được dạy phải miêu tả 1 thiên thần ra sao…)

4. Set a place for me in your heart and not in your mind for the mind easily forgets but the heart always remembers. I love you

( Hãy đặt em 1 chỗ trong trái tim anh ,chứ đừng đặt trong đầu, bởi trí óc thì mau quên nhưng con tim thì mãi nhớ. Em yêu anh )

5. If someone asked me what a beautiful life means, I would lean my head on your shoulder and hold u close to me and answer with a smile: Like this!!

( Nếu ai đó đó hỏi anh cuộc đời đẹp nhất là gì, Anh sẽ tựa đầu mình vào vai em, kéo em sát vào lòng và trả lời với 1 nụ cười : Là như thế này đây !!)

6. Last night, the sky was starry, and I matched each star with a reason why I love you. But I…….. ran out of stars, dear. I miss you

( Tối qua, bầu trời đầy sao, và em đã thử nối 1 ngôi sao với 1 lý do khiến em yêu anh. Nhưng em ……….hết mất sao anh à. Em nhớ anh )

7, I’ve sent you a gift that holds all my love for you. But the postman couldn’t help me, he said : " It’s too big son"

( Anh vừa gửi em 1 món quá mà chiếm trọn tình yêu của anh. Nhưng bác đưa thư không thể giúp anh, ông ta nói : " Nó lớn quá con trai à")

8. I dropped a tear in the ocean. And the day that I find it is the day I"ll stop loving you.

( Em đánh rớt 1 giọt nước mắt mình trong đại dương. Và ngày em nhặt được nó là ngày em sẽ hết yêu anh )

9. "Loving you is like breathing...I just can"t stop, you know that honey ! >..< )

10, "I’m just a breeze. But my love for you is far stronger than a big storm !"

( Em chỉ là 1 làn gió nhẹ. Nhưng tình yêu của em dành cho anh thì mạnh hơn nhiều so với 1 cơn bão đấy !)

p/s:
    Tin tớ đi , những bạn gái lãng mạn sẽ ngất ngây đấy. Cái này đã qua quá trình thử nghiệm thực tế nhé

Poster: @c0ol.93
    @c0ol.33: Những chiêu tán gái hay đó ,anh đúng là đệ nhất cao thủ tán gái

Last edited by kyvy1996; 03-11-2012 at 08:36 AM.
    Unregistered hãy cùng kyvy1996 xây dựng diễn đàn tienganh123.com nhé

6. The Following User Says Thank You to kyvy1996 For This Useful Post:

c0ol.93 (03-11-2012)

Cảm Ơn
    3
    Được cảm ơn 21 lần trong 8 bài
    1
    Normal

ôi sến kinh khủng .......cái này nói vs cô nào ko chỉ còn đổ mà ngất lúc nào ko hay

Unregistered hãy cùng anhthu_ls98 xây dựng diễn đàn tienganh123.com nhé

8. The Following User Says Thank You to anhthu_ls98 For This Useful Post:

kyvy1996 (03-11-2012)

Cảm Ơn
    8
    Được cảm ơn 81 lần trong 26 bài
    2
    Advanced

tán tỉnh hay thật ha?

Unregistered hãy cùng umeko xây dựng diễn đàn tienganh123.com nhé

10. The Following User Says Thank You to umeko For This Useful Post:

kyvy1996 (03-11-2012)

Cảm Ơn
    416
    Được cảm ơn 80 lần trong 47 bài
    2
    Advanced

Tài sản
    Nhẫn Kim Cương  

đã trải qúa trình thực nghiệm..........vậy là cool93 đã kiểm tra kết quả rùi hả??????

Unregistered hãy cùng Adeline_nh0x95 xây dựng diễn đàn tienganh123.com nhé

Cảm Ơn
    4
    Được cảm ơn 13 lần trong 9 bài
    1
    Beginner

Hay thật nhưng đúng là quá SẾN!

Unregistered hãy cùng nguyendinhhoc_kd07 xây dựng diễn đàn tienganh123.com nhé

13. The Following User Says Thank You to nguyendinhhoc_kd07 For This Useful Post:

kyvy1996 (03-11-2012)

c0ol.93's Avatar
    Cảm Ơn
    1,425
    16
    MASTER

Tài sản

Quote Originally Posted by kyvy1996 View Post
    kakaka.Những chiêu tán gái hay đó ,anh đúng là đệ nhất cao thủ tán gái
    Đệ nhất cao thủ tán gái

Cái này "
    SẾN "

p/s:
    Các bài post dưới dạng Reply With Quote thì chỉ được dùng khi bài post của người trước đó có số dòng <=10 dòng.
    Trường hợp bài của người post trước đó > 10 dòng thì reply theo cách sau:
    1, @Nick name : Của người post trước đó.

~Tr
    ích @Admin123
    [h=1]Quy Định Bổ Sung Về Bài Viết Của Diễn Đàn.[/h]

+1 EXP
    Last edited by c0ol.93; 03-11-2012 at 12:21 AM.

15. The Following User Says Thank You to c0ol.93 For This Useful Post:

K3111 (03-11-2012)

c0ol.93's Avatar
    Cảm Ơn
    1,425
    16
    MASTER

Tài sản

Quote Originally Posted by Adeline_nh0x95 View Post
    đã trải qúa trình thực nghiệm..........vậy là cool93 đã kiểm tra kết quả rùi hả??????
    Rùi mà. Được chứng nhận là 10 trong 1000 câu tán tỉnh " sến" nhất TG đấy

c0ol.93's Avatar
    Cảm Ơn
    1,425
    16
    MASTER

Tài sản

Quote Originally Posted by anhthu_ls98 View Post
    ôi sến kinh khủng .......cái này nói vs cô nào ko chỉ còn đổ mà ngất lúc nào ko hay
    ~ Đọc thuộc đi rồi nói với các nàng

Không khéo nàng nghe xong lại ngất ngây ,ôm chặt và thủ thỉ : " em hông bít tiếng anh " há há

Bookmarks

Quy Định Gửi Bài